Mai kirkire-kirkire kuma abin dogaro

Tare da shekaru da yawa na ƙwarewa a masana'antu
shafi_banner

YB-2400 Ƙananan kasuwanci ta atomatik farashin injin yin takarda bayan gida ta atomatik

Takaitaccen Bayani:

Na'urar sake yin amfani da takardar bayan gida ta atomatik ta masana'antarmu, wacce ke ɗaukar fasahar shirye-shiryen kwamfuta ta PLC ta duniya, da saurin daidaitawa na mita, da birki na lantarki da kuma tsarin yana da tsarin hulɗar mutum-kwamfuta, sabuwar ci gaba ta tsarin girman takarda mai rikitarwa, tasirin girman juyawa tare da core ko babu core, injin ɗaya ya fi amfani da shi, yana sa injin ya yi amfani da can a cikin shekaru da yawa, yana sa aikin ya fi dacewa da gajeriyar hanya, yana inganta ingancin samarwa sosai.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

p

Na'urar Naɗewa Takardar Bayan Gida Mai Sauri/Maxi Roll Rewinding Machine na atomatik don naɗewa ta takarda bayan gida/maxi roll. Injin yana da na'urar ciyar da abinci ta tsakiya. Kayan da aka yi daga jumbo roll bayan an gama gogewa ko kuma an yi masa fenti, sannan a huda, a yanke ƙarshen sannan a fesa man manne na wutsiya ya zama katako. Sannan zai iya aiki da injin yankewa da injin tattarawa don ya zama samfuran da aka gama. PLC ce ke sarrafa injin, mutane suna sarrafa shi ta hanyar allon taɓawa, dukkan tsarin yana atomatik, mai sauƙin aiki, rage farashin mutum. Kuma injinmu na iya yin na musamman bisa ga buƙatun abokan ciniki.

na'urar naɗe bayan gida (26)
Injin takarda bayan gida (4)

Sigogin Samfura

Samfurin Inji YB-1575/1880/2400/2800/3000
Nauyin takarda da ba a tace ba Naɗin takarda mai jumbo na bayan gida 12-40 g/m2
Diamita da aka gama 50mm-200mm
Cibiya ta takarda da aka gama Diamita 30-55 mm (Da fatan za a ƙayyade)
Jimlar Ƙarfi 4.5kw-10kw
Saurin Samarwa 80-280m/min
Wutar lantarki 220/380V, 50HZ
Wurin tsayawa na baya Watsawa mai aiki tare ta yadudduka uku
Filin ramin rami 80-220mm, 150-300mm
naushi Wuka 2-4, Layin Yankan Karkace
Filin rami Matsayi na Bel da Sarkar Tayar
Tsarin sarrafawa Sarrafa PLC, Sarrafa Saurin Saurin Sauya, Aikin Allon Taɓawa
Ƙarfafawa Yin Embossing Guda Ɗaya, Yin Embossing Guda Biyu
Bututun drop Manual, Atomatik (ZABI)

Fasallolin Samfura

1. An tsara wannan samfurin tare da tsarin sarrafa PLC, cikakken atomatik a cikin tsarin samarwa, aikin ya cika kuma samarwa
Gudun yana da girma. Tsarin sake juyawa da aka gama yana aiwatar da matsewa da farko kuma yana sassautawa daga baya kuma yana sassauta matakai daban-daban, takardar warwarewa da
a cikin dogon lokacin ajiya.
2. Yana iya canza core ta atomatik, fesa manne da hatimi ba tare da dakatar da injin ba, sannan kuma yana ɗagawa da ragewa ta atomatik
saurin da ake samu yayin musayar zuciyar.
3. Idan aka canza core ɗin, injin zai yi matsewa da farko sannan ya sassauta daga baya don guje wa faɗuwa daga core ɗin birgima
4. An sanye shi da ƙararrawa ta atomatik don nuna cika bututun tsakiya. Za a dakatar da injin ta atomatik idan babu bututun tsakiya.
Ƙararrawa ta atomatik don karya takarda.
5. An sanya na'urar sarrafa tashin hankali daban-daban ga kowane jumbo birgima mai sassautawa.

Cikakkun Bayanan Samfura

Kayan Tallafi:
1) Injin yanke katako mai amfani da hannu

p

2) Injin yanke katako na atomatik

p

3) Injin rufe ruwa mai sanyaya

p

4) Injin tattara takarda na takarda a bayan gida

p

Me Yasa Za Mu Yi Amfani da Mu

p


  • Na baya:
  • Na gaba: