Mai kirkire-kirkire kuma abin dogaro

Tare da shekaru da yawa na ƙwarewa a masana'antu
shafi_banner

Injin yin tiren kwai YB-1*3 guda 1000 a kowace awa don ra'ayoyin kasuwanci

Takaitaccen Bayani:

Tsarin gyaran ɓangaren litattafan almara zai iya amfani da kowane irin takardar sharar gida don samar da samfuran zare masu inganci. Kamar su, tiren ƙwai, akwatunan ƙwai, tiren apple, tiren nama, tiren kayan lambu, tiren 'ya'yan itace, punnets na strawberry, tiren koda, fakitin giya, tiren gwangwani, tukwane iri, cubes iri, da sauransu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

injin tiren ƙwai (18)

Injin tiren ƙwai mai nauyin 3x1 kayan aiki ne mai sassa 1000 tare da tsawon samfuri na 1200*500 kuma yana da girman 1000*400 don sanyawa a kan marufi. Yana iya samar da tiren ƙwai, akwatunan ƙwai, tiren kofi, da sauran marufi na masana'antu. Adadin lokacin rufewa na mold a cikin minti ɗaya shine sau 6-7, kuma ana iya samar da guda 3 na tiren ƙwai a cikin sigar ɗaya (sauran samfuran suna ƙididdige adadin guda bisa ga girman ainihin). Wannan injin yana da sauƙin aiki, tare da farawa da tsayawa da maɓalli ɗaya.

Sifofin Samfura

Samfurin Inji 1*3/1*4 3*4/4*4 4*8/5*8 5*12/6*8
Yawan amfanin ƙasa (p/h) 1000-1500 2500-3000 4000-6000 6000-7000
Takardar Sharar Gida (kg/h) 80-120 160-240 320-400 480-560
Ruwa (kg/h) 160-240 320-480 600-750 900-1050
Wutar lantarki (kw/h) 36-37 58-78 80-85 90-100
Yankin Bita 45-80 80-100 100-140 180-250
Wurin Busarwa Babu buƙata 216 216-238 260-300

Lura:
1. Ƙarin faranti, ƙarancin amfani da ruwa
2.Power yana nufin manyan sassa, ba tare da layin busarwa ba
3. An ƙididdige duk rabon amfani da mai da kashi 60%
Tsawon layin busarwa guda ɗaya mita 42-45, Layer biyu mita 22-25, Layer mai yawa zai iya adana yankin bitar

Amfanin Siffa

Kayan da aka samar galibi suna fitowa ne daga allunan jajjagen ƙasa daban-daban kamar jajjagen ƙasa, jajjagen ƙasa, slurry, jajjagen ƙasa na bamboo da jajjagen itace, da kuma allunan jajjagen ƙasa, takardar akwatin jajjagen ƙasa, takardar farin jajjagen ƙasa, jajjagen jajjagen ƙasa na injin niƙa, da sauransu. Takardar shara, ana samunta sosai kuma tana da sauƙin tattarawa. Mai aiki da ake buƙata shine mutum 5/aji: mutum 1 a yankin jajjagen ƙasa, mutum 1 a yankin jajjagen ƙasa, mutum 2 a cikin keken, da mutum 1 a cikin kunshin.

ƙwararre

ƙwararre

1. Tsarin pulping
Sai a zuba kayan da aka dafa a cikin abin da aka dafa sannan a zuba ruwa mai kyau na dogon lokaci domin a zuba takardar sharar a cikin bawon a ajiye a cikin tankin ajiya.
2. Tsarin ƙirƙirar
Bayan an sha mold ɗin, matsi mai kyau na matse iska zai hura mold ɗin, kuma samfurin da aka yi da mold ɗin zai hura daga mold ɗin zuwa mold ɗin da aka yi da rotary, kuma mold ɗin zai aika shi.
3. Tsarin busarwa
(1) Hanyar busarwa ta halitta: Ana busar da samfurin kai tsaye ta hanyar yanayi da iska ta halitta.
(2) Busarwa ta gargajiya: murhun tubali, tushen zafi na iya zaɓar iskar gas, dizal, kwal, busasshen itace
(3) Sabuwar layin busarwa mai layuka da yawa: layin busarwa mai layuka 6 na ƙarfe zai iya adana makamashi sama da kashi 30%
4. Marufi na ƙarin kayan da aka gama
(1) Injin tara kayan aiki ta atomatik
(2) Baler
(3) Mai jigilar kaya

injin tiren ƙwai (49)
injin tiren ƙwai (64)

  • Na baya:
  • Na gaba: