Mai kirkire-kirkire kuma abin dogaro

Tare da shekaru da yawa na ƙwarewa a masana'antu
shafi_banner

Injin yin kwai kwai mai cikakken atomatik layin samar da kwai kwai kwai

Takaitaccen Bayani:

Injin kwai na atomatik na'urar kwai sharar takarda ta amfani da layin kwai na yin injin
Tsarin gyaran ɓangaren litattafan almara zai iya amfani da kowane irin takardar sharar gida don samar da samfuran zare masu inganci. Kamar su, tiren ƙwai, akwatunan ƙwai, tiren apple, tiren nama, tiren kayan lambu, tiren 'ya'yan itace, punnets na strawberry, tiren koda, fakitin giya, tiren gwangwani, tukwane iri, cubes iri, da sauransu.

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

injin tiren ƙwai (2)

1. Layin samar da Ɓangaren Ƙwai (Pulp Molding line) an san shi da layin tiren ƙwai don amfani da shi sosai a cikin tiren ƙwai.

2. Layin samar da Ɓangaren Ƙwallon ...

3. Sarrafa layin gyaran fulawa yana amfani da ruwan da aka sake yin amfani da shi kuma baya haifar da gurɓataccen ruwa ko iska. Ana iya sake yin amfani da kayayyakin marufi da aka gama bayan an yi amfani da su a ajiya, jigilar kaya, da tallace-tallace. Bayan an yanke su, suna da sauƙin ruɓewa kamar takarda, koda kuwa an jefar da su cikin muhallin halitta.

4. Layukan samar da ɓangaren litattafan almara ta atomatik na iya zama samar da taro na kwantena daban-daban na abinci, tiren ƙwai, akwatunan abincin rana da sauransu.

 

Sifofin Samfura

Samfurin Inji
1*3/1*4
3*4/4*4
4*8/5*8
5*12/6*8
Yawan amfanin ƙasa (p/h)
1000-1500
2500-3000
4000-6000
6000-7000
Takardar Sharar Gida (kg/h)
80-120
160-240
320-400
480-560
Ruwa (kg/h)
160-240
320-480
600-750
900-1050
Wutar lantarki (kw/h)
36-37
58-78
80-85
90-100
Yankin Bita
45-80
80-100
100-140
180-250
Wurin Busarwa
Babu buƙata
216
216-238
260-300

Fasallolin Samfura

samfurin tire

Babban injin servo mai inganci, ingantaccen aiki da layin bushewa mai adana makamashi.
1, Yi amfani da injin servo mai rage sigina mai daidaitacce don ƙirƙirar da canja wurin don tabbatar da aiki mai sauri da smiith.
2, Yi amfani da cikakken mai ɓoye bayanai don cimma daidaiton gyara.
3, Amfani da tsarin zobe mai motsi da na tagulla ya fi dacewa da tsarin cire ruwa daga samfurin.
4, Amfani da tsarin injiniya don tabbatar da cewa mold ɗin yana rufe a ɓangarorin biyu daidai gwargwado.
5, Babban iko; Ruwan da ke cikinsa ƙasa ne; Ajiye kuɗin bushewa.

Tsarin Aiki

tsarin samar da tiren kwai

1. Tsarin pulping

Sai a zuba kayan da aka dafa a cikin abin da aka dafa sannan a zuba ruwa mai kyau na dogon lokaci domin a zuba takardar sharar a cikin bawon a ajiye a cikin tankin ajiya.

2. Tsarin ƙirƙirar

Bayan an sha mold ɗin, matsi mai kyau na matse iska zai hura mold ɗin, kuma samfurin da aka yi da mold ɗin zai hura daga mold ɗin zuwa mold ɗin da aka yi da rotary, kuma mold ɗin zai aika shi.

3. Tsarin busarwa

(1) Hanyar busarwa ta halitta: Ana busar da samfurin kai tsaye ta hanyar yanayi da iska ta halitta.

(2) Busarwa ta gargajiya: murhun tubali, tushen zafi na iya zaɓar iskar gas, dizal, kwal, busasshen itace
(3) Sabuwar layin busarwa mai layuka da yawa: layin busarwa mai layuka 6 na ƙarfe zai iya adana makamashi sama da kashi 30%

4. Marufi na ƙarin kayan da aka gama

(1) Injin tara kayan aiki ta atomatik
(2) Baler
(3) Mai jigilar kaya
injin ƙwai-tire-(4)

  • Na baya:
  • Na gaba: