Mai kirkire-kirkire kuma abin dogaro

Tare da shekaru da yawa na ƙwarewa a masana'antu
shafi_banner

Injin tattara takarda bayan gida mai cikakken atomatik na'urar rufewa ta takarda nama ta takarda filastik jakar rufewa

Takaitaccen Bayani:

Na'urar tattarawa da rufe takarda ta bayan gida.

Wannan injin injin tattarawa da rufewa ne na takarda bayan gida mai yawan atomatik. Injin da zai daidaita da diamita na takardar bayan gida bai kai ko daidai da 90-120MM ba, ana iya shirya 8 ko 10 ko kuma a yi birgima 12 na takardar bayan gida.
Injin yana da sauƙi, mai sassauƙa, jaka mai rufewa ita ce injin ɗaya.
Injin ɗaya zai iya tattara samfuran takamaiman bayanai daban-daban.

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

injin yin takarda

Aikace-aikacen Injin Yanke Takardar Bayan Gida
Injin yanke takarda na Young Bamboo Manual band saw shine kayan aikin naɗa takarda bayan gida da tawul ɗin kicin, shine mai tallafawa injin sake juyawa da kuma huda takardar bayan gida. Babban aikin shine a yanke babban takardar bayan gida mai juyawa zuwa nau'ikan ƙananan biredi iri-iri.
Ana sarrafa kayan aikin ta amfani da tsarin sarrafa PLC, babban allo mai launi na ɗan adam ﹣ na'urar sadarwa ta kwamfuta. Tsawon ciyarwar servo, ikon haɗakar lantarki da sauran fasahar zamani ta duniya tare da gano kowane muhimmin aiki ta atomatik, yana da tsarin bayar da bayanai na kuskure mai kyau, yana sa duk layin samarwa ya cimma mafi kyawun yanayin aiki.

Aikace-aikacen Injin Shirya Takardar Bayan Gida
1. Injin tattara takardar bayan gida wanda galibi yana ɗauke da injin tattara takardar bayan gida.
2. Wannan injin tattarawa ya dace da nau'ikan fakiti iri-iri, nau'ikan takarda bayan gida ne, yana tattarawa, rufewa da yankewa, duk ana iya yin su a cikin na'ura ɗaya.

Kayan fakiti da jakunkuna: fim ɗin rufe zafi, kamar PE/OPP+PE/PE+PE/PE+PE+fari PE/PE da kayan haɗin kai daban-daban.

Sifofin Samfura

Wutar lantarki
220V 50HZ, 380V 50HZ
Gudun shiryawa
Jakunkuna 8-15/minti
Girman marufi mafi girma
550*130*180mm
Girman marufi na MIN
350*20*50
Kayan jakar shiryawa
jakar PE/jakar da ta dace
Ƙarfi
1.2kw
Girma
2800*1250*1250mm
Aikace-aikace
Ƙaramin takardar bayan gida

Fasallolin Samfura

Babban Fasali na Inji
1. Hankali na farko da aiki, domin ma'aikata su iya amfani da shi cikin aminci.
2. Yana tura kyallen, takardar bayan gida, napkin tsafta ko wasu kayayyakin tsafta da za a iya zubarwa a cikin jaka, yana rufe jakar, sannan yana yanke kayan da aka ɓata.
3. Yi amfani da sarrafa PLC, zai iya saita sigogi akan nunin rubutu na LCD.
4. Ana buƙatar ma'aikaci ɗaya kawai don gudanar da shi.
5. Yi amfani da sassa masu ƙarfi. Aiki mai ƙarfi.

Amfaninmu

Sabis kafin sayarwa
Sa'o'i 1.24 na waya, imel, da ayyukan kan layi na manajan ciniki;
2. samar da cikakken rahoton aikin, cikakken zane na gaba ɗaya, cikakken tsarin kwarara, cikakken zane na masana'anta don ku har sai kun cika buƙatunku;
3.barka da zuwa masana'antar injinan yin takarda da masana'antar injinan yin takarda don duba da kuma duba;
4. gaya maka duk kuɗin da ake buƙata lokacin da kake kafa masana'antar injinan takarda;
5. amsa dukkan tambayoyin cikin awanni 24;
6. aiko muku da samfuran takarda masu inganci iri-iri da injin takarda mu ya yi kyauta;
7.sabis na aiki mai mahimmanci.
Sabis na kan siyayya:
1. Ku raka ku don duba duk kayan aikin da muka yi, kuma ku taimaka muku wajen tsara tsarin shigarwa;
2. samar da zane na injin takarda, zane na harsashi da harsashi, zane na watsawa, shigarwa na yau da kullun
zane, amfani da umarnin shigarwa da kuma cikakken saitin bayanai na fasaha bayan sanya hannu kan kwangilar.
Sabis bayan tallace-tallace:
1. isar da na'urar da wuri-wuri bisa ga buƙatarka, cikin kwanaki 45;
2. aika muku da injiniyoyi masu ƙwarewa masu ƙwarewa don shigarwa da gwada na'urar da kuma horar da ma'aikatan ku;
3. Ba ku garantin shekara guda bayan na'urar ta iya aiki da kyau;
4. Bayan shekara guda, za mu iya shiryar da ku kuma mu taimaka muku wajen kula da injunan;
5. a kowace shekara 2, za mu iya taimakawa wajen gyara dukkan injunan kyauta;
6. aika maka da kayan gyara a farashin masana'anta.

nunin kamfani

2542523532

  • Na baya:
  • Na gaba: