Aika zuwa Thailand injin gyaran fuska mai layi uku.
Abokan ciniki daga Thailand sun yi odar layuka 3 na injin gyaran fuska
Da yake gabatowar bikin bazara, masana'antu da yawa sun riga sun shiga hutun tun da wuri. Saboda masana'antar tana da oda da yawa, muna kuma son kammala isar da kaya ga abokan ciniki kafin hutun, domin abokan ciniki su fara samarwa kai tsaye a shekara mai zuwa, wanda babu shakka yana adana wa abokan ciniki lokaci mai tsawo don koyon injin.
A ƙarshe, bayan ƙoƙarin dukkan ɓangarorin, an aika shi cikin sauƙi ranar da ta gabaci hutun, kuma abokin ciniki ya gamsu da shi sosai.
Layin samar da kyallen fuska ta atomatik na Young Bamboo 4 layi mai layi ɗaya zuwa Hadaddiyar Daular Larabawa
Sunan samfurin: Injin gyaran fuska mai layi 4
Tare da saitin rollers masu cike da embossing
Injin mannewa 220
Famfon injin tsotse guda ɗaya
Marufi: 40GP
Layin samar da kyallen fuska ta atomatik na Young Bamboo 6 mai layi 6 jigilar kaya zuwa Saudiyya
Sunan samfurin: layuka 6 na layin samar da kyallen fuska
Ya haɗa da na'urar sanyaya fuska
Injin yanke katako guda ɗaya ta atomatik
Injin marufi mai girma uku mai cikakken atomatik
Marufi: 40GP