Mai kirkire-kirkire kuma abin dogaro

Tare da shekaru da yawa na ƙwarewa a masana'antu
shafi_banner

Menene nau'ikan kofunan takarda?

banner na injin kofin takarda

Rarraba kofunan takarda
Kofin takarda wani nau'in akwati ne na takarda da aka yi ta hanyar sarrafa injina da haɗa takardar tushe (farin kwali) da aka yi da ɓawon itace mai sinadarai. Yana da kamannin kofi kuma ana iya amfani da shi don abinci daskararre da abubuwan sha masu zafi. Yana da halaye na aminci, tsafta, sauƙi da sauƙi, kuma kayan aiki ne mai kyau ga wuraren jama'a, gidajen cin abinci, da gidajen cin abinci.
Rarraba kofin takarda

An raba kofunan takarda zuwa kofunan takarda mai rufi na PE mai gefe ɗaya da kofunan takarda mai rufi na PE mai gefe biyu

Kofuna takarda mai rufi na PE mai gefe ɗaya: Kofuna takarda da aka samar da takarda mai rufi na PE mai gefe ɗaya ana kiransu kofunan takarda mai gefe ɗaya (kofuna takarda na kasuwa na gama gari, yawancin kofunan takarda na talla kofunan takarda mai rufi na PE mai gefe ɗaya ne), kuma alamunsu sune: gefen kofin takarda da ke ɗauke da ruwa yana da rufin PE mai santsi.;

Kofuna takarda masu rufi na PE masu gefe biyu: Kofuna takarda da aka samar da takarda mai rufi na PE masu gefe biyu ana kiransu kofunan takarda masu gefe biyu na PE. Ma'anar ita ce: Akwai murfin PE a ciki da wajen kofin takarda.

Girman kofin takarda:Muna amfani da oza (OZ) a matsayin naúrar auna girman kofunan takarda. Misali: kofunan takarda na oza 9, oza 6.5, da oza 7 da ake sayarwa a kasuwa, da sauransu.

Ounce (OZ):Ounce naúrar nauyi ce. Abin da yake wakilta a nan shi ne: nauyin oza 1 daidai yake da nauyin ruwa 28.34ml. Ana iya bayyana shi kamar haka: oza 1 (OZ)=28.34ml (ml)=28.34g (g)

Idan kuna shirin siyan injin kofi na takarda, ga wasu abubuwan da ya kamata ku kula da su:

1. Kayyade buƙatar kasuwa: Kafin ka sayi injin kofi na takarda, kana buƙatar fayyace buƙatun kasuwa, fahimtar fifikon masu amfani da gida da kuma yanayin kasuwa, domin tantance irin kofunan takarda da ake samarwa.

2. Zaɓi samfurin da ya dace: zaɓi samfurin da ya dace bisa ga buƙatunku da yanayin kasuwa. Lokacin zabar, kuna buƙatar la'akari da ƙarfin samarwa, matakin sarrafa kansa, farashi da sauran abubuwan kayan aiki.

3. Duba ingancin kayan aiki: Lokacin sayen injin kofi na takarda, kuna buƙatar duba ingancin kayan aikin, gami da dorewa, aminci, daidaito, da sauransu. Ya fi kyau a zaɓi sanannun samfuran kayan aiki da kayan aiki masu garantin inganci.

4. Fahimci sabis ɗin bayan sayarwa: Lokacin siyan injin samar da kofi na takarda, kuna buƙatar fahimtar yanayin sabis ɗin bayan siyarwa, gami da kula da kayan aiki, kulawa, gyara da sauran fannoni. Ya fi kyau a zaɓi masana'anta mai cikakken sabis na bayan siyarwa.

5. Yi la'akari da farashin kayan aiki: Lokacin sayen injin kofi na takarda, kuna buƙatar la'akari da farashin kayan aiki, gami da farashin kayan aiki, amfani da wutar lantarki, farashin kulawa, da sauransu. Ya zama dole a zaɓi kayan aikin da suka dace bisa ga yanayin tattalin arzikinsa da buƙatun kasuwa.

 

A takaice, akwai abubuwa da yawa da za a yi la'akari da su yayin zabar injin kofi mai dacewa. Lokacin siye, kuna buƙatar fayyace buƙatunku da yanayin kasuwa, zaɓi samfurin da ya dace da alama, da kuma fahimtar yanayin dangane da farashin sabis da kayan aiki bayan siyarwa. Ta wannan hanyar ne kawai za mu iya zaɓar injin kofi mai inganci wanda ya dace da mu, inganta ingancin samarwa da ingancin samfura, da kuma haɓaka gasa a kasuwa.


Lokacin Saƙo: Fabrairu-29-2024