Mai kirkire-kirkire kuma abin dogaro

Tare da shekaru da yawa na ƙwarewa a masana'antu
shafi_banner

Injin Sake Gyara Takardar Bayan Gida Don Sayarwa

A cikin rahotannin IG na baya-bayan nan, an ruwaito cewa kasuwancin kera takardar bayan gida yana ɗaya daga cikin masana'antun masana'antu mafi saurin bunƙasa a duk faɗin duniya a yau. Yawancin masana'antun kera takardar bayan gida na gida suna ninka yawan samarwarsu sau uku don biyan buƙata. Don ƙarin bincike, Young Bamboo Machinery ta samar da injunan takarda bayan gida ga sama da masana'antun takarda bayan gida 1000+, Yawancin masana'antun suna siyan injin kera takardar bayan gida na biyu da na uku watanni kaɗan bayan gudanar da ayyukansu. Idan kuna son siyan injin kera takardar bayan gida don siyarwa, Young Bamboo Machinery Group zai zama mai samar da injin kera takardar bayan gida mafi kyau.

Kamfanin Young Bamboo Machinery zai iya samar muku da layin samar da takardar bayan gida mai cikakken atomatik da kuma layin samar da takardar bayan gida mai rabin atomatik. Bari mu koyi cikakkun bayanai game da masana'antar naɗa takardar bayan gida yanzu.

Me Ya Kamata Ku Sani Game da Injin Yin Takardar Bayan Gida
Ya danganta da samar da takardar bayan gida: sassauta biredi mai jumbo — embossing –perforating — rewinding — yanke takarda da manne feshi a kai — yanke — marufi, Injinan mu na layin samar da takardar bayan gida za a iya raba su zuwa ayyuka biyu, Za ku iya zaɓar aikin da ya dace ta hanyar shukar ku. Sabuwar don babban shuka ita ce cikakken layin samar da takardar bayan gida, Da kuma ɗayan aikin: zaku iya zaɓar injin musamman don yin takardar bayan gida bisa ga buƙatunku, Kamar injin naɗa biredi, injin buga takardar bayan gida, injin canza takardar bayan gida, injin buga takardar bayan gida, injin yanke takardar bayan gida da sauransu.

Tsarin Kasuwanci na Samar da Takardar Bayan Gida ta Matasa ta Bamboo
Kamar yadda kuka sani, layin sake naɗe takarda bayan gida zai zama kasuwanci mai rahusa amma mai riba mai yawa. Don siyan injin sake naɗe takarda bayan gida mai dacewa, dole ne mu yi shirin kasuwanci don yanke shawara. Ƙungiyar Matasan Bamboo tana da shekaru na gogewa a harkar naɗe bayan gida, zaku iya samun tsarin kasuwanci kyauta kyauta daga ƙungiyar ƙwararrun masu sana'ar takardar bayan gida ta Young Bamboo. Hoton da ke ƙasa yana ɗaya daga cikin shahararrun tsarin kasuwanci a Afirka. Kawai don samun tsarin kasuwancin ku na musamman ta hanyar farashin amfani na gida yanzu.

layin bayan gida na rabin-atomatik
cikakken layin bayan gida na mota

Lokacin Saƙo: Yuni-21-2024