Mai kirkire-kirkire kuma abin dogaro

Tare da shekaru da yawa na ƙwarewa a masana'antu
shafi_banner

Bambanci tsakanin kofunan takarda na musamman da kofunan takarda na babban kanti

Ina kofin takardar talla ya fi kofin takarda da aka saya a babban kanti? Kofuna na takarda na talla na musamman sun fi waɗanda aka saya a manyan kantuna kyau, saboda farashin ƙananan kofunan takarda na talla na musamman ya fi farashin da aka saya a manyan kantuna girma, har ma ya fi farashin kofunan takarda a kasuwar jimla. Duk da haka, don Allah a kula da waɗannan tambayoyin.

injin kofi na takarda (37)
injin kofin takarda (28)
injin kofin takarda (23)

1. Kofuna da kuke saya a manyan kantuna da kasuwanni galibi suna da gram 180 kawai na takarda. Yawancin kofunan takarda na talla da aka keɓance ana yin su ne ta amfani da gram 268 na takarda. Adadin gram na takarda da aka ambata a nan yana nufin nauyin naúrar murabba'in mita ɗaya na takarda mai rufi da ake amfani da ita don yin kofunan takarda. A halin yanzu, farashin takarda yana da yawa, kuma farashin yin kofi mai gram 170 na takarda tabbas ya yi ƙasa da farashin gram 268.
2. Matsalolin bugawa: Gabaɗaya, kofunan takarda da ake sayarwa a kasuwa galibi launuka ɗaya ne ko biyu, kuma lokacin bugawa, ana buga su da yawa. Akwai ɗaruruwa ko dubban miliyoyin duk lokacin da ka yi oda. Saboda yawan launuka ɗaya, farashin bugawa tabbas yana da ƙasa. Ana iya yin watsi da shi. Amma kofunan takarda da aka yi musamman sun bambanta. Ainihin, don haskaka hoton kamfani, launukan da ake amfani da su galibi launuka 4 ne; dole ne ka yi amfani da injin bugawa mai launuka 4 don bugawa. Kowa ya san cewa akwai farashin farawa don buga wannan abu. Kudin farawa, idan ƙaramin adadi ne, farashin ya fi girma idan an haɗa kuɗin a ciki.
3. Kuɗin ma'aikata da kuɗin jigilar kaya; saboda ƙarancin adadi, ana buƙatar a riƙa ƙirga injin a koyaushe a cikin samarwa, kuma ma'aikatan da ake buƙata sun ninka girman kofunan takarda na kasuwa sau biyu. Dangane da kayan jigilar kaya, saboda samfuran da aka keɓance gabaɗaya sun fi gaggawa, dole ne mu yi amfani da namu isarwa ko isarwa ta gaggawa; wannan farashin ma ya fi girma.
4. Kofuna na talla na iya buga tallace-tallacen kamfani kuma suna taka rawa a cikin hoton kamfanin. Idan aka kwatanta da zuwa babban kanti don siyan kofunan takarda, wannan gibin yana da girma sosai.

Bambanci tsakanin kofunan filastik da kofunan takarda

Idan aka kwatanta da kofunan filastik da ake zubarwa, kayan takarda da ake amfani da su a cikin kofunan takarda suna aiki mafi kyau dangane da aikin sarrafawa, aikin bugawa, da aikin tsafta. Saboda yawan hanyoyin samun kayan takarda, yana da sauƙin samarwa da yawa kuma ana iya amfani da shi don sarrafa kayan haɗin gwiwa, kuma akwai nau'ikan iri da yawa. Farashin yana da ƙasa sosai, nauyin yana da sauƙi, yana da sauƙin jigilar kaya kuma yana da sauƙin karɓa da karɓa, kuma masana'antun da yawa sun karɓe shi. Saboda haka, masana'antun da yawa sun ƙi kayan aikin kofin filastik na asali kuma sun maye gurbinsa da injin kofin takarda wanda ke samar da kofunan takarda na musamman.
Yanzu saboda kofunan takarda suna da matukar muhimmanci ga masu amfani da su a rayuwar yau da kullun, suna da mahimmanci ga kowace iyali kuma dole ne a yi amfani da su da ƙarfe huɗu a shekara, don haka kasuwa ba za ta taɓa bushewa ba. Halayen kasuwa na injin kofin takarda suna sa ƙarfin samar da kofinsa ya yi ƙarfi sosai, amma ba zai iya biyan wannan babbar kasuwar amfani da kofin ba. Saboda haka, dole ne mu ƙara inganta ƙarfi da fasaha na injin kofin takarda. Mu haɗu da fa'idodin zamantakewa da tattalin arziki.


Lokacin Saƙo: Mayu-24-2024