Mai kirkire-kirkire kuma abin dogaro

Tare da shekaru da yawa na ƙwarewa a masana'antu
shafi_banner

Blog

  • Menene amfanin tiren ƙwai da injin tiren ƙwai ya yi?

    Menene amfanin tiren ƙwai da injin tiren ƙwai ya yi?

    Yawancin tiren ƙwai da injin tiren ƙwai ke yi ana amfani da su ne don ɗaukar ƙwai, amma tiren ƙwai ba wai kawai don ɗaukar ƙwai ba ne. Akwai wasu amfani da yawa. Bari mu yi magana game da amfani da tiren ƙwai a wasu wurare. 1: Akwatin ajiya Almakashi, maƙulli na takarda, alkalami, shiryayye, sandunan USB, bu...
    Kara karantawa
  • Wadanne shirye-shirye kuke buƙatar fara masana'anta don sarrafa takardar bayan gida?

    Wadanne shirye-shirye kuke buƙatar fara masana'anta don sarrafa takardar bayan gida?

    Da farko, kayan aiki Da farko, don siyan kayan aikin sarrafa takardar bayan gida masu inganci, dole ne ku fahimci tsarin samar da takardar bayan gida da kuma kayan aikin da ake buƙata. Tsarin samar da takardar bayan gida abu ne mai sauƙi. Mac mai juyawar takardar bayan gida...
    Kara karantawa
  • Wace hanya ce mai rahusa ta busar da tiren ƙwai?

    Wace hanya ce mai rahusa ta busar da tiren ƙwai?

    Busar da tiren ƙwai gabaɗaya shine na'urar busarwa da aka zaɓa. Ya kamata a yanke shawara kan takamaiman zaɓin na'urar busarwa bisa ga ainihin yanayin. Bari mu fara yin nazari a kai. 1: Busarwa ta halitta Babban tushen zafi na wannan hanyar busarwa shine rana, wanda ya dace da ƙananan...
    Kara karantawa
  • "Shin kun san nau'ikan tiren ƙwai da aka raba zuwa biyu?"

    An raba tiren ƙwai zuwa nau'i 3 bisa ga kayan samarwa: Ɗaya: Tiren ƙwai na ɓawon burodi. Ana amfani da tiren ƙwai 30 da kwalayen ƙwai na ɓawon burodi. Babban kayan samarwa sune takarda da aka sake yin amfani da ita, kwali, tsoffin littattafai, jaridu, da sauransu. Ta hanyar ƙwararrun masana'antu na musamman...
    Kara karantawa
  • "Yi Amfani da Injinan Gyaran Fuska a Kasuwancin Nau'in Kaya"

    Cikakken sunan na'urar gyaran fuska shine na'urar gyaran fuska mai akwatin. Ita ce nau'in na'urori da kayan aikin gyaran fuska da aka fi amfani da su a cikin akwati. Tana sarrafa na'urar da aka yanke sannan ta naɗe ta cikin kyallen fuska. Bayan an cika akwatin, sai ta zama abin da aka yi amfani da shi a cikin akwatin...
    Kara karantawa
  • Gabatarwa ga injin sake naɗe takardar bayan gida

    Gabatarwa ga injin sake naɗe takardar bayan gida

    Kayan aikin sarrafa takarda bayan gida ana kuma kiransu da: injin takardar bayan gida, injin sake yin amfani da takardar bayan gida, da sauransu. Kayan aikin sarrafa takardar bayan gida galibi sun haɗa da: injin sake yin amfani da takardar bayan gida, injin yanke takarda mai kama da band, injin rufewa, da wasu...
    Kara karantawa
  • Yaya injin nailan yake aiki?

    Yaya injin nailan yake aiki?

    Abokai waɗanda galibi ke cin abinci a waje za su iya gano cewa gidajen cin abinci ko otal-otal daban-daban suna amfani da adiko na goge baki ba iri ɗaya ba ne, kamar tsarin da ke kan tawul ɗin takarda da kuma siffar da girman tawul ɗin takarda, a zahiri, wannan ya dogara ne da buƙatun 'yan kasuwa daban-daban da ke sarrafawa da samarwa...
    Kara karantawa
  • Ina taya murna da nasarar da aka samu wajen inganta shafin yanar gizon Henan Young Bamboo Industrial Co., Ltd.

    Ina taya murna da nasarar da aka samu wajen inganta shafin yanar gizon Henan Young Bamboo Industrial Co., Ltd.

    Bayan shiri da shiri mai kyau a fannoni da dama, an ƙara inganta shafin yanar gizon Henan Young Bamboo Industry. Bayan sama da shekaru goma na ruwan sama da tarin gidajen yanar gizo, yana iya samar wa sabbin abokan ciniki da tsoffin kayayyaki iri-iri...
    Kara karantawa