-
Abokan ciniki suna ziyartar kuma suna yin odar injin tiren ƙwai
Bukatar abokin ciniki ita ce injin yin tiren ƙwai. A ranar 9.2, mun sayi tikitin abokin ciniki. Jirgin ya kasance da ƙarfe 9.30 na safe a ranar 9.4. Bayan mun isa filin jirgin sama, mun ji cewa jirgin ya yi mintuna 20 a gaba. Abin farin ciki, mun isa filin jirgin sama...Kara karantawa -
Barka da abokan ciniki don ziyartar masana'antarmu
A wannan makon, ƙarin abokan ciniki sun shirya don fara kasuwancinsu. A wannan karon, muna ziyartar masana'antarmu daga Gabas ta Tsakiya. Akwai mutane 3 a cikin rukuni, ciki har da ɗaya daga cikin abokansa a Yiwu. A wannan rana, mun zo filin jirgin sama da wuri don jiran ɗaukar kaya. Un...Kara karantawa -
Me za ku iya samu daga Young Bamboo Industrial Co., Ltd.?
Kwanan nan, ina shirye-shiryen bikin siyan kaya na watan Satumba na shekara-shekara, wanda ake kira da zinariya tara azurfa goma, kuma dole ne a yi isasshen shiri kafin hakan, don haka an jinkirta sabunta shafin yanar gizon. Nan gaba, zan riƙa wallafa wani shafin yanar gizo akai-akai...Kara karantawa -
Mutane nawa ake buƙata don sarrafa takardar bayan gida?
Yanzu lokaci ne mai kyau, masana'antar takarda ta gida tana kan gaba, kuma lokaci ne mai kyau. Ga waɗanda ke son yin aikin sarrafa takardar bayan gida, kasuwar takardar bayan gida mai inganci da inganci tana ƙara kyau, tana ƙaruwa sosai kowace shekara, kuma...Kara karantawa -
Ana maraba da abokan cinikin Yemen da abokan cinikin Uzbekistan su ziyarce su a rana ɗaya
Ana maraba da abokan ciniki su ziyarci masana'antar kera kayayyakin takarda a cikin irin wannan yanayi mai zafi, mun yi maraba da abokan ciniki daga ƙasashe biyu a rana ɗaya, wanda hakan ya faranta mana rai. Tabbas, za mu sa tafiyar abokan cinikinmu ta cika da girbi da farin ciki. Da safe na wannan rana...Kara karantawa -
Zaɓi tsarin takarda mai laushi da aka yi da tissue paper da kake so!
Young Bamboo - A matsayinmu na masana'anta da ta ƙware wajen samar da injunan samar da takarda, muna da shekaru da yawa na ƙwarewa a samarwa da tallace-tallace, ko a cikin injunan nailan, injunan sake juya takardar bayan gida, injunan nama na fuska, da injunan takarda ta tawul, za ku iya keɓance...Kara karantawa -
Matashin tiren ƙwai na Bamboo da kuma nunin samfurin da aka gama
Injin gyaran takarda na matasa na bamboo ana kuma kiransa injin yin tiren ƙwai. Tare da ƙarfin guda 1000-7000 a kowace awa, ana iya raba injin tiren ƙwai zuwa nau'i uku: cikakken atomatik, rabin atomatik, da kuma hannu. Yawanci yana sarrafa takardar sharar gida zuwa nau'ikan...Kara karantawa -
Wadanne injuna ne aka haɗa a cikin layin samar da tiren ƙwai mai cikakken atomatik?
Injin da ke samar da tiren ƙwai ana kiransa injin tiren ƙwai, amma injin tiren ƙwai ne kawai ba zai iya yin tiren ƙwai ba. Idan kuna son yin tiren ƙwai, dole ne ku yi amfani da kayan aiki iri-iri a haɗe. Bari mu gabatar da shi a ƙasa. 1: Na'urar niƙa ƙwai Na'urar niƙa ƙwai ita ce ...Kara karantawa -
Nawa ne kudin layin tiren ƙwai?
Kayan aiki iri-iri ne ke amfani da layin samar da tiren ƙwai. Takamaiman farashin injin tiren ƙwai yana shafar waɗannan abubuwan. Bari mu yi nazari a ƙasa a taƙaice. 1: Yawan samar da tiren ƙwai Akwai nau'ikan injin tiren ƙwai da yawa, kuma yawan fitarwa...Kara karantawa -
Mene ne abubuwan da ke shafar ingancin samar da injin tire na kwai?
Samar da injunan tiren ƙwai ba wani abu bane da...Kara karantawa -
Menene tsarin layin samar da injin sake juyawa?
Layin samar da injin sake juya takardar bayan gida an raba shi zuwa layin samarwa na atomatik da layin samarwa na atomatik gaba ɗaya. Babban bambanci shine bambancin da ake buƙata a cikin aikin da ingancin samarwa. Layin samarwa na atomatik ya ƙunshi sake...Kara karantawa -
Menene tsarin samar da tiren kwai?
1. Tsarin ɗigon ruwa (1) Sanya kayan da aka yi amfani da su a cikin injin ɗigon ruwa, ƙara adadin da ya dace...Kara karantawa