Mai kirkire-kirkire kuma abin dogaro

Tare da shekaru da yawa na ƙwarewa a masana'antu
shafi_banner

Rarraba kofunan takarda

banner na injin kofin takarda

Kofin takarda wani nau'in akwati ne na takarda da aka yi ta hanyar sarrafa injina da haɗa takardar tushe (farin kwali) da aka yi da ɓawon itace mai sinadarai. Yana da kamannin kofi kuma ana iya amfani da shi don abinci daskararre da abubuwan sha masu zafi. Yana da halaye na aminci, tsafta, sauƙi da sauƙi, kuma kayan aiki ne mai kyau ga wuraren jama'a, gidajen cin abinci, da gidajen cin abinci.

Rarraba kofin takarda
An raba kofunan takarda zuwa kofunan takarda mai rufi na PE mai gefe ɗaya da kofunan takarda mai rufi na PE mai gefe biyu

Kofuna takarda mai rufi na PE mai gefe ɗaya: Kofuna takarda da aka samar da takarda mai rufi na PE mai gefe ɗaya ana kiransu kofunan takarda na PE mai gefe ɗaya (yawancin kofunan takarda da aka saba gani a kasuwar gida da kofunan takarda na talla kofunan takarda masu rufi na PE mai gefe ɗaya ne), kuma alamunsu sune: gefen kofin takarda da ke ɗauke da ruwa yana da rufin PE mai santsi.;

Kofuna takarda masu rufi na PE masu gefe biyu: Kofuna takarda da aka samar da takarda mai rufi na PE masu gefe biyu ana kiransu kofunan takarda masu gefe biyu na PE. Ma'anar ita ce: Akwai murfin PE a ciki da wajen kofin takarda.

Girman kofin takarda:Muna amfani da oza (OZ) a matsayin naúrar auna girman kofunan takarda. Misali: kofunan takarda na oza 9, oza 6.5, da oza 7 da ake sayarwa a kasuwa, da sauransu.

Ounce (OZ): Ounce naúrar nauyi ce. Abin da yake wakilta a nan shi ne: nauyin oza 1 daidai yake da nauyin ruwa 28.34ml. Ana iya bayyana shi kamar haka: oza 1 (OZ) = 28.34ml (ml) = 28.34g (g)

Kofuna na takarda:A ƙasar Sin, muna kiran kofunan takarda masu girman oza 3-18 (OZ). Ana iya samar da kofunan takarda na gargajiya akan injin ɗinmu na yin kofin takarda.

微信图片_20240119173418
samfurin

Lokacin Saƙo: Maris-22-2024