Ana amfani da injinan tiren ƙwai a fannoni daban-daban, kamar tiren ƙwai mai murfi, tiren ƙwai agwagwa guda 30, tiren 'ya'yan itace, tiren ruwan inabi, tiren kofin kofi, da sauransu.
Idan kuna son yin siffa ta musamman ta tiren ƙwai, za ku iya aiko mana da zane-zane ko samfura. Injiniyoyinmu za su tsara bisa ga buƙatun abokin ciniki. Idan kuna son keɓance tambarin kamfanin akan tiren ƙwai, mu ma za mu iya yi.
Injinan mu na samar da kayayyaki suna amfani da na'urar sarrafawa ta PLC mai inganci; zaɓar na'urorin lantarki masu inganci da abubuwan da ke cikin iska; amfani da ganga na ɓangaren litattafan almara na bakin ƙarfe mai aiki mai yawa da tsawon rai. Don ƙarin cikakkun bayanai, tuntuɓi mu.
Bari mu ƙara bayani a gaba!
Ƙayyadewa
Lura:
1. Ƙarin faranti, ƙarancin amfani da ruwa
2. Wutar lantarki tana nufin manyan sassa, ba tare da layin busarwa ba
3. An ƙididdige dukkan rabon amfani da mai da kashi 60%
4. tsawon layin busarwa guda ɗaya mita 42-45, Layer biyu mita 22-25, Layer mai yawa zai iya adana yankin ibada
| Samfurin Inji | YB-3*1 | YB-4*1 | YB-3*4 | YB-4*4 | YB-4*8 | YB-5*8 |
| Ƙarfin aiki (inji/h) | 1000 | 1500 | 2000 | 2500 | 3000 | 5000 |
| Jimlar Ƙarfi (KW) | 32 | 45 | 58 | 78 | 80 | 85 |
| Amfani da Takarda (kg/h) | 120 | 160 | 200 | 280 | 320 | 400 |
| Amfani da Ruwa (kg/h) | 300 | 380 | 450 | 560 | 650 | 750 |
| Yankin Bita (square m.) | 45 | 45 | 80 | 80 | 100 | 100 |
Tsarin zane na 3D na samfurin

Tsarin ɓawon burodi
A zuba takardar sharar da ruwa a cikin injin pulping, bayan kimanin minti 20 ana juyawa sosai, sai a zuba ɓawon a ciki.
ana jigilar su ta atomatik zuwa tankin ajiyar ɓawon burodi don ajiya da juyawa. Sannan ana jigilar su zuwa tankin slurry ta hanyar
famfon samar da slurry da aka motsa zuwa daidaiton da ake buƙata, sannan aka kai shi injin samar da shi.
Tsarin gyare-gyare
1. Injin gyaran yana shafa ɓawon da aka tura cikin hopper na injin gyaran zuwa ga injin gyaran, sannan ya shafa ɓawon zuwa ga injin gyaran ta hanyar tsotsar tsarin injin, sannan ya tsotsar ruwan da ya wuce kima zuwa cikin tankin raba iskar gas da ruwan. Ana tura famfon ruwa zuwa cikin tafkin don ajiya.
2. Bayan injin ya sha ɓawon ya kuma samar da shi, mai sarrafa injin ya fitar da samfurin da aka gama ya aika shi zuwa bel ɗin mai ɗaukar kaya na busasshiyar.

-
Young Bamboo takarda ƙwai yin injin auto...
-
Kwai Tire ɓangaren litattafan almara Molding Yin Machine ga Kananan ...
-
Takardar sharar gida ta atomatik ta tiren kwai na yin injin...
-
Injin yin tire na kwai YB-1*3 guda 1000 a kowace awa don bu...
-
Layin samar da tiren kwai na takarda ta atomatik /...
-
Cikakken atomatik atomatik kwai tire yin inji kwai dis ...











