Mai kirkire-kirkire kuma abin dogaro

Tare da shekaru da yawa na ƙwarewa a masana'antu
shafi_banner

Injin yin takarda na napkin ninki 1/4

Takaitaccen Bayani:

Injin goge baki na matasa yana amfani da jumbo birgima a matsayin takarda mai ɗanɗano don sarrafa nau'ikan takarda na goge baki. Injin yana farawa daga ciyar da kayan da aka yi da ɗanyen abu, buga launi, yin embossing, naɗewa da yankewa don ya zama layi ɗaya, sannan a marufi. Samfurin yana da tsafta da tsafta. Yana iya samar da nau'ikan takarda na goge baki iri-iri (180 zuwa 400).


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

p

Fayil ɗin Napkin Matasa na Bamboo Embossed an yi shi ne don samar da takarda mai siffar murabba'i ko murabba'i. Ana yin naɗe-naɗen manya masu girman gaske waɗanda aka yanke a faɗin da ake so, ana naɗe su ta atomatik zuwa samfuran napkin da aka gama. Injin yana da na'urar canza wutar lantarki, wacce za ta iya yiwa kowace takardar alama, wanda hakan zai sauƙaƙa marufi. Ana iya dumama napkin ta hanyar abubuwan dumama, wanda zai iya sa tsarin napkin ya zama mafi haske da kyau. Dangane da buƙatun abokin ciniki, ana iya gina injin don yin naɗe-naɗen 1/4, 1/6 da 1/8, da sauransu.

injin nailan nama (41)
injin nailan nama (42)

Tsarin Aiki

p

Sigogin Samfura

Samfuri YB-220/240/260/280/300/330/360/400
Diamita na kayan abu <1150 mm
Tsarin sarrafawa Ikon mita, gwamnan lantarki
Na'urar jujjuyawa Gadoji, Naɗin Ulu, Karfe zuwa Karfe
Nau'in sassaka An keɓance
Wutar lantarki 220V/380V
Ƙarfi 4-8KW
Saurin samarwa Takardu 0-900/minti
Tsarin ƙirgawa Kirgawa ta lantarki ta atomatik
Hanyar bugawa Buga Farantin Roba
Nau'in bugawa Bugawa Mai Launi Ɗaya ko Biyu (Zaɓi)
Nau'in Nadawa Nau'in V/N/M

Fasallolin Samfura

1. Tsarin tuƙi na bel na watsawa;
2. Na'urar buga launi tana ɗaukar bugu mai sassauƙa, ƙirar na iya zama ƙira ta musamman a gare ku,
3. Na'urar mirgina takarda mai dacewa da tsari, tsari mai mahimmanci;
4. Layin fitarwa na ƙididdigewa ta lantarki;
5. Allon naɗewa da hannu na injiniya don naɗe siffar takarda, sannan a yanka shi da abin yanka na'urar yankewa;
6. Ana iya keɓance wasu samfuran da aka saba.

injin adiko na goge baki

Amfaninmu

p1


  • Na baya:
  • Na gaba: